Đánh giá màn hình LG 27GP850-B UltraGear™ 27" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync
Màn hình cao cấp dành cho Game thủ, tốc độ lên đến 180Hz , tấm nền IPS cực đẹp với HDR10 và tốc độ phản hồi chỉ 1ms
LG đã mang đến một phần cứng cao cấp trên mẫu màn hình này, chúng ta có những gì tốt nhất của một màn hình gaming với các thông số tuyệt vời. Màn hình máy tính sở hữu độ chuẩn màu cũng rất cao đạt DCI-P3 98% (CIE1976). Gaming giờ đây quá tuyệt vời cùng LG 27GP850-B UltraGear™ 27" Nano IPS 2K 180Hz 1ms HDR G-Sync.
Tốc độ đáng kinh ngạc, màu sắc đẹp tuyệt vời với độ phân giải lên đến 2K
Chỉ 1ms phản hồi cực nhanh giúp bạn giành chiến thắng trong mọi trò chơi.
Màu sắc sống động , chân thực và sắc nét đến bất ngờ. Đắm chìm vào thế giới game cùng tần số quét lên đến 180Hz